Chi tiết sản phẩm

Thông tin bộ chuyển đổi quang sang RJ45 3Onedata 1100

Bộ Media Conveter  3one data MODEL1100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Bộ chuyển quang sang RJ45 MODEL1100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1200 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.
Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata MODEL1200

Đặc điểm của bô Media converter 3One Data

1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm

4. Hỗ trợ nguồn 5VDC

5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK2000)

Thông số kĩ thuật

Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)

2 km(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn
Nguồn: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH XNK VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

 

Điện thoại: 04.37755323 – 04.22017567

Sản phẩm cùng loại
Cung Cấp thiết bi chuyển đổi dùng cho công nghiệp
Nhập khảu và phân phối chính thức
bán buôn bán lẻ bộ dung cụ làm mạng, thiết bị mạng giá tốt !